Ai đã Đầu tư bitconnect thì vào BCC ver2

Discussion in 'Đầu tư - kiếm tiền online' started by locgame, Sep 27, 2017.

1. locgame

locgame New Member

Tại sao phải đầu tư ethebanking khi đã tham gia vào bcc?
    Đầu năm 2017 1 token bcc chưa phổ biến giá chỉ 0.1 usd. Mình biết một người chung group bcc đầu tư 1000 usd mua bcc hold và ko lending lấy lãi ,. Hiện giá 1bcc 100usd tăng 1000 lần ông ta đã có 1 triệu usd trong 8 tháng với chỉ 1k $ đầu tư
    ví dụ : đầu tư coin ethebanking 200usd thi 100usd để lend va 100 usdt mua token. Sau khi hết thời hạn nó vẫn trả tiền và thêm 100 coin ethebank ban đầu, nếu lúc trả vốn coin lên 100 usd thì lời x100 lần tài sản

.Tóm lại có cơ hội làm giàu nếu coin tăng giá khi trả cho người đầu tư . bbc trả usd nên ko còn cơ hội x5 x10 tài sản nữa nếu giờ hold giá bcc hơn 100usd thì chỉ x2 nếu bcc= 200usd
    vậy 1000 usd da co 1 triệu usd. nếu hold ko lend.
    Ethebanking làm y như bcc. như g lãi cuối cùng sẽ trả lại 50% sl coin của no
    vi du dau tư 200usd thi 100usd đê lend va 100 usdt mua token. Sau khi hết thô han no van tra tien va thêm 100 coin ethebank ban đầu. nếu giá coin lên 100 usd x 100 lần tài sản
    .Tóm lại có cơ hội làm giàu giống bcc từ đầu nếu coin tăng giá khi trả cho người đầu tư .
    bbc trả usd nên ko còn cơ hội x5 x10 va nếu hold giá hơn 100usd thi chỉ x2 nếu bcc 200usd

https://etherbanking.io/signup?sponsor=EBC14978237

2. locgame

locgame New Member

Tôi đã tham gia thị trường trade forex và bitcoin gần 2 năm có lập group để hỗ trợ các bạn tphcm có ý tìm hiểu đầu tư bitcoin mà chưa biết. Hoàn toàn miển phí nhé

Hướng dẫn cách mua bán ,đem lên sàn ,tạo ví bitcoin và chuyển ngân hàng ra mua bitcoin và bán bitcoin đổi ra tiền việt nam

Nên nhớ rằng tiền luôn là của bạn .Tự bạn nộp bạn chơi ,tôi ko nhận tiền hay lấy một đồng nào của bạn cả .Chỉ hướng dận bạn cách lưu trữ, giao dịch và trao đổ ,tiền hoàn toàn nằm trong ví bitcoin của bạn nhé. Vốn đầu tư 1 triệu hay 1 tỷ là quyền các bạn tôi ko can vào

Một cú click trade chính xác có thể đem về vài trăm tới vài nghìn usd và ngược lại nhé .Đều này bình thường và hoàn toàn chính xác tùy vào khả năng đầu tư

Khi có ico mới cần mua mình sẽ phân tích thông số và báo lại ai thích thì mua ko thì thôi

Về trade coin trên sàn mình phân tích kỹ thuật và dự đoán chiều tăng giảm ai thích thì theo ko thì thôi

Hiện đã có 13 bạn và trong tuần sắp có thêm vài bạn nữa

Download app telegram trên appstore hay marker play và kích vào link bạn sẽ join group .Thanks

https://t.me/joinchat/FuCDqQ004ewmAy1qmxbrlQ

Share This Page